แม่ค้าค่ะ

แม่ค้าค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

swhiteshop@hotmail.com

ให้สาวๆได้สวยกันรับวาเลนไทน์ เดือนแห่งความรัก o.O (3363 อ่าน)

26 ก.พ. 2555 14:27

[size=150%]สวัสดีจ้า
เราได้มีกิจกรรมตั้งแต่ต้นเดือนแล้วนะ เป็นกิจกรรมที่เราทำเพื่อน้องๆชาว s-white เลยน๊า
โดนการแจกเครื่องสำอางค์ให้น้องๆ ฟรีๆ โดยการร่วมกิจกรรมกับเราผ่านทาง s-white ซึ่งน้องๆได้ให้ความร่วมมือกันเป้นอย่างดี
ต้องขอบคุณทุกๆคนมากๆจิงนะค่ะ[/size] :h:

[size=200%]http://www.facebook.com/weloveswhite [/size] ไปกด Like เพื่อตามกิจกรรมดีๆกันได้นะค่ะ
นี้ก็ใกล้สินเดือนหละ กำลังจะแจกรางวัลสุดท้ายอยู่แล้ว :w:

[size=150%]ถึงแม้กิจกรรมนี้จะหมดแล้วนะจ่ะ:bb:
แต่พี่มีกิจกรรมใหญ่กว่านี้แจกให้น้องๆตอนเปิดเทอมอยู่นะจ่ะ รอลุ้นกันได้เลย รางวัลมากมาย.....
[/size] [size=200%]ขอบอก[/size]:D:

180.183.122.164

แม่ค้าค่ะ

แม่ค้าค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

swhiteshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image